วันนี้ JK แวะมางานเปิดตัวร้านกาแฟ แห่งใหม่ย่านนาคนิวาส และพบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ กับข้อมูลเรื่องรถคลาสสิก มีรถมาจากหลายค่ายมาพบปะกัน บอกได้เลยว่าสนุกสนานและมีข้อมูลใหม่ๆ สามารถพบกับพวกเราได้ตามงานรถคลาสสิกทั่วไป และเราจะไปงานไหนต่อไป อย่าลืมกดติดตามและกด like เพจ JK ไว้ด้วยนะครับ #bmw2002 #ke10 #bmw #toyota #benz #mercedesbenz
![](http://jk.tours/wp-content/uploads/2021/02/meeting-ครูสายฐิพย์-2-1024x576.jpg)
ตำแหน่งที่ตั้ง